Æfingatafla 2017-2018

Glerárlaug

 

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Höfrungar

15:30-16:00

Gullfiskar

15:20:16:00

Höfrungar

15:30-16:30

Gullfiskar

15:20 – 16:00

Höfrungar

15:00-16:00

Krossfiskar

16:00-16:30

Sæhestar 1

16:00-16:30

 

Krossfiskar

16:00-16:30

Sæhestar 1

16:00-16:30

Sæhestar 2

16:30-17:00

Skjaldbökur 1

16:30 – 17:00

 

Skjaldbökur 1

16:30 – 17:00

Sæhestar 2

16:30-17:00

Sæhestar 3

17:00 – 17:30

Skjaldbökur 2

17:00-17:30

 

Skjaldbökur 2

17:00-17:30

Sæhestar 3

17:00 – 17:30

 

Krossfiskar eru börn með skilgreinda fötlun.

Þjálfari allra hópa í Glerárlaug er Dýrleif Skjóldal

Akureyrarlaug - innilaug / útilaug - yngri hópar

MÁN.

ÞRI.

MIÐ.

FIM.

FÖS.

Höfrungar
- úitilaug (eldra ker)
15:00-16:00

 

Höfrungar
- úitilaug (eldra ker)
15:00-16:00
 

Höfrungar
- úitilaug (eldra ker)
15:00-16:00

 

Gullfiskar 1
15:30-16:10

 

Gullfiskar 1
15:30-16:10

 
 

Gullfiskar 2
16:10-16:50

 

Gullfiskar 2
16:10-16:50

 



Sæhestar
16:50-17:20

 

Sæhestar
16:50-17:20

 

Höfrungar: Laufey Hulda Jónsdóttir  gsm: 778 8052

Sæhestar og GullfiskarRagnheiður Runólfsdóttir, 772-1960 yfirthjalfari@odinn.is

Sæhestar og Gullfiskar æfa í innilauginni

Akureyrarlaug - Útilaug

Framtíðarhópur
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 16:00-17:00 16:00-17:00   16:00-17:00 16-17  
Þrek   15:00-16:00   15:00-16:00    

Framtíðarhópur (10-12 ára)
Þrek: Magnús Arturo Batista gsm 869 8225
Þjálfari: Viktor Emil Sigtryggsson gsm 699 2950

Yfirþjálfari:Ragnheiður Runólfsdóttir, 772-1960 yfirthjalfari@odinn.is

Úrvalshópur
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 16:00-17:30 16:00-17:30   16:00-17:30 16-17  
             
Þrek / Teygjur   15:00-16:00   15:00-16:00    

Úrvalshópur (12-14 ára)
Þrek: Magnús Arturo Batista gsm 869 8225
Þjálfari: Viktor Emil Sigtryggsson gsm 699 2950

Þjálfari:
Ragnheiður Runólfsdóttir, 772-1960 yfirthjalfari@odinn.is

 

Afrekshópur
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 17:30-19:30 17:30-19:30 17.00:-19.00 17:30-19:30 17:00-19:00  
Morgunæfing   5:30-7:00   5:30-7:00   08:30-10:30
Þrek / Teygjur 16:00-17:00   16:00-17:00      

Afrekshópur (13 ára og eldri)
Þjálfari:
Ragnheiður Runólfsdóttir 772-1960 yfirthjalfari@odinn.is

ATH: að öllu jafna er miðað við fermingaraldur á morgunæfingum á virkum dögum

Krókódílar
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 16:00-17:00 (eldra ker)   16:00-17:00   16:00-17:00  
Þrek            

Krókódílar: Eldri hópur sundmanna með skilgreinda fötlun
Þjálfarar:
Laufey Hulda Jónsdóttir  gsm: 778 8052

Hákarlar
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund   19:30-20:30   19:30-20:30   10:00-11:00

Hákarlar (13 ára og eldri)
Þjálfarar:
Elsa María Guðmundsdóttir elsa@akureyri.is og Unnur Kristjánsdóttir unnurak@simnet.is

Garpar
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund   19:30-20:30   19:30:20:30   10:00-11:00

Garpar: Sundæfingar fyrir 20 ára og eldri - öllum opnar. Nánar um Garpaæfingar
Þjálfarar: Elsa María Guðmundsdóttir elsa@akureyri.is og Unnur Kristjánsdóttir unnurak@simnet.is

Hákarla og Garpa æfa á sömu tímum

Færsla sundmanna á milli hópa:
Hópaskiptingar sundmanna eru eins og áður alfarið ákvörðun þjálfara. Sundmenn færast ekki kerfisbundið upp um hópanna heldur meta þjálfarar hvaða hópi sundmaðurinn tilheyrir, með þarfir og hagsmuni sundmannsins í huga. Til að mynda geta sundmenn færst úr framtíðarhópi í úrvalshóp og öfugt, frá úrvalshópi í afrekshóp eða hákarla og afrekssundmenn frá krókódílum í hákarlahóp - svo dæmi séu tekin.

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

   

Höfrungar - Ak. útilaug
14:40-15:40

Hörfungar
14:30-15:15

 
 

Sæhestar III

15:30-16:00

Krossfiskar
15:20-16:00

Gullfiskar
15:15-16:00

Krossfiskar
15:20-16:00

Gullfiskar

16:00-16:45

Sæhestar 1

16:00-16:30

Sæhestar II

16:00-16:30

Sæhestar III
16:00 - 16:30

Sæhestar II
15:30 - 16:30

Höfrungar

16:45-17:30

Skjaldbökur I
16:30 -17:00

 

Skjaldbökur I
16:30-17:00

Sæhestar III
16:30-17:00

 

Skjaldbökur II
17:00-17:30

 


Skjaldbökur II
17:00-17:30