Æfingatafla 2018-2019

Glerárlaug

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
Höfrungar Gullfiskar Höfrungar Gullfiskar Höfrungar
15:30-00 15:20-16:00 15:30-16:30 15:20-16:00 15:00-16:00
Krossfiskar Sæhestar 1   Krossfiskar Sæhestar 1
16:00-16:30 16:00-16:30   16:00-16:30 16:00-16:30
Sæhestar 2 Skjaldbökur 1    Skjaldbökur 1 Sæhestar 2
16:30-17:00 16:30-17:00   16:30-17:00 16:30-17:00
Sæhestar 3 Skjaldbökur 2   Skjaldbökur 2 Sæhestar 3
17:00-17:30 17:00-17:30   17:00-17:30 17:00-17:30

 

Krossfiskar eru börn með skilgreinda fötlun
Þjálfari allra hópa í Glerárlaug er Dýrleif Skjóldal

 

Akureyrarlaug - innilaug / útilaug - yngri hópar

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
  Höfrungar   Höfrungar Höfrungar
  15:00-16:00   15:00-16:00 15:00-16:00
  Gullfiskar 1   Gullfiskar 1  
  15:30-16:10   15:30-16:10  
  Gullfiskar 2   Gullfiskar 2  
  16:10-16:50   16:10-16:50  
  Sæhestar   Sæhestar  
  16:50-17:20   16:50-17:20  

 

Höfrungar: Laufey Hulda Jónsdóttir  gsm: 778 8052
Sæhestar og Gullfiskar: Erla Hrönn Unnsteinsdóttir 848 7022
Sæhestar og Gullfiskar æfa í innilauginni

 

Akureyrarlaug - Útilaug

 

Framtíðarhópur
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 16:00-17:00 16:00-17:00   16:00-17:00 16-17  
Þrek  15:00-16:00     15:00-16:00    

 

Framtíðarhópur (10-12 ára)
Þrek: Ragnheiður Runólfsdóttir 772 1960
Þjálfari: Viktor Emil Sigtryggsson gsm 699 2950 og Ragnheiður Runólfsdóttir 772 1960

 

Úrvalshópur
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 16:00-17:30 16:00-17:30   16:00-17:30 16-17 7:00-9:00
             
Þrek / Teygjur 15:00-16:00     15:00-16:00    


 

Úrvalshópur (12-14 ára)
Þrek: Ragnheiður Runólfsdóttir 772 1960
Þjálfari: Viktor Emil Sigtryggsson gsm 699 2950 og Ragnheiður Runólfsdóttir 772 1960

 

Afrekshópur
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 17:30-19:30 17:30-19:30 17.00:-19.00 17:30-19:30 17:00-19:00  
Morgunæfing   5:30-7:00   5:30-7:00   7:00-9:00
Þrek / Teygjur 16:00-17:00   16:00-17:00      

 

Afrekshópur (13 ára og eldri)
Þjálfari:
Ragnheiður Runólfsdóttir 772-1960 yfirthjalfari@odinn.is

ATH: að öllu jafnan er miðað við fermingaraldur á morgunæfingum á virkum dögum

 

Krókódílar
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund 16:00-17:00 (eldra ker)   16:00-17:00   16:00-17:00  
Þrek            

 

Krókódílar: Eldri hópur sundmanna með skilgreinda fötlun
Þjálfarar:
Rannveig Þórunn Unnsteinsdóttir 659 0554

 

 

Hákarlar
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund   19:30-20:30   19:30-20:30    

 

Hákarlar (13 ára og eldri) - þríþrautaræfingar í samstarfi við UFA


Þjálfarar:
Elín Kata Sigurgeirsdóttir

 

Garpar
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Sund   19:30-20:30   19:30:20:30    

 

Garpar: Sundæfingar fyrir 20 ára og eldri - öllum opnar. Þríþrautaræfingar í samstarfi við UFA
Þjálfarar: Elín Kata Sigurgeirsdóttir

Hákarlar og Garpar æfa á sömu tímum.

 

Færsla sundmanna á milli hópa:
Hópaskiptingar sundmanna eru eins og áður alfarið ákvörðun þjálfara. Sundmenn færast ekki kerfisbundið upp um hópanna heldur meta þjálfarar hvaða hópi sundmaðurinn tilheyrir, með þarfir og hagsmuni sundmannsins í huga. Til að mynda geta sundmenn færst úr framtíðarhópi í úrvalshóp og öfugt, frá úrvalshópi í afrekshóp eða hákarla og afrekssundmenn frá krókódílum í hákarlahóp - svo dæmi séu tekin.

 

 

 

 

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

   

Höfrungar - Ak. útilaug
14:40-15:40

Hörfungar
14:30-15:15

 
 

Sæhestar III

15:30-16:00

Krossfiskar
15:20-16:00

Gullfiskar
15:15-16:00

Krossfiskar
15:20-16:00

Gullfiskar

16:00-16:45

Sæhestar 1

16:00-16:30

Sæhestar II

16:00-16:30

Sæhestar III
16:00 - 16:30

Sæhestar II
15:30 - 16:30

Höfrungar

16:45-17:30

Skjaldbökur I
16:30 -17:00

 

Skjaldbökur I
16:30-17:00

Sæhestar III
16:30-17:00

 

Skjaldbökur II
17:00-17:30

 


Skjaldbökur II
17:00-17:30